Gwaji tare da Hainan Changjiang akan tsarin rufin ƙarfe na makamashin nukiliya!

Daga 10th.June zuwa 15th.Yuni ,2021, mun aika da ma'aikatanmu da daraktoci Mr Sun zuwa kamfanin Hainan Changjiang kuma mu gwada sabbin kayan da muka gama.

Suna amfani da matsi don yin aikin ɗagawa mai nauyi da amfani da wutar lantarki da aikin nukiliya.

Kulawa:

(1) Lokacin amfani da spanger, idan jujjuyawar makullin ba ta kasance mai sassauƙa ba ko kuma ba a cikin wuri ba, sai a duba goro mai daidaitawa, sannan a duba waɗannan sassan:

(2) ko tsarin watsawa ya makale, kamar makale, rashin lubrication mara kyau, ya kamata ya kasance a cikin tsarin watsa aikin haɗin gwiwa tare da mai (ko mai).Idan fil ɗin jagora ya yi ƙarfi sosai, sassauta goro yadda ya kamata.Idan haɗin yana kwance, bututun watsawa ko sauran sanda ya lalace, ya kamata a gyara shi;

(3) Ko tashin hankali na bazara ya yi ƙanƙanta, idan ya yi ƙanƙanta, ya kamata a rage tsawon igiyar igiyar da ke haɗa tushen buffer.

(2) Za a hana fenti mai alamar alama a kan allon nuni na shimfidawa daga faɗuwa yayin amfani.Da zarar an samo, fenti na alamar asali ya kamata a gyara a cikin lokaci.

(3) Ya kamata a tsaftace igiyar karfen da ke kan sphanger a shafe shi da man mai ko maiko a kan lokaci, musamman lankwasa igiyar karfe.

(4) don babban ɓangaren damuwa, zobe, kulle, farantin kunne da ƙugiya, a ƙarƙashin yanayin amfani na yau da kullum, ya kamata a duba a kalla sau ɗaya a kowane watanni 3, babu fashewa da nakasa mai tsanani.

(5) Duk kofuna na mai, gami da kofunan mai na injin ratchet, kofuna na mai akan kujerun zamiya da kofuna na mai na akwatunan kulle rotary, yakamata a cika su da mai a babban hanyar haɗin gwiwa gwargwadon yanayin amfani.

(6) akai-akai bincika ko katin igiya ya kwance, ko maɓuɓɓugar ruwa ta cika, kuma magance matsaloli cikin lokaci.

(7) Kowane nau'in sphanger ba zai wuce ma'aunin ɗagawa da aka ƙididdige shi ba, kuma maɓuɓɓugar ruwa ba za ta yi nisa ba.

(8) A yayin da ake ɗagawa, ɗagawa ya kamata ya zama santsi don guje wa nakasu saboda karon juna tsakanin mashin ɗin da crane ko wasu kayan aiki.

图片1

图片2 图片3


Lokacin aikawa: Juni-18-2021