Gida
Gida
Gida
Slide
Jiangsu Gostern Rigging Co., Ltd.
Jiangsu Gostern Rigging Co., Ltd.
amincin ku
shine damuwarmu
amincin ku
shine damuwarmu

mun sadaukar da kai don yin majajjawar igiya mara ka'ida don warware matsalolin ɗagawa.
Ana amfani da samfuran da yawa a cikin ƙarfe, layin dogo, petrochemical, tashar jiragen ruwa, wutar lantarki, mota, jirgin sama, gini da sauransu.

Wutar lantarki
Wutar lantarki
Wutar lantarki
Gida
Gida
Slide
Jiangsu Gostern Rigging Co., Ltd.
Jiangsu Gostern Rigging Co., Ltd.
amincin ku
shine damuwarmu
amincin ku
shine damuwarmu

Wani nau'i ne na rigingimu wanda aka haɗa ta hanyar haɗin sarkar karfe. Dangane da nau'in sa, akwai galibi nau'ikan walda da taro iri biyu. Dangane da tsarinsa, yana amfani da ƙarfe mai inganci mai inganci.
Muna sayar da sarkar hanyar haɗin gwiwa, sarkar 304/316 SS, haɗin sarkar da yawa, da sarkar ɗagawa.

Wutar lantarki
Wutar lantarki
Wutar lantarki
Gida
Gida
Slide
Jiangsu Gostern Rigging Co., Ltd.
Jiangsu Gostern Rigging Co., Ltd.
amincin ku
shine damuwarmu
amincin ku
shine damuwarmu

An yi shi da polypropylene, polyester, Dinema, Aramid.
Ana amfani da shi sosai a cikin jiragen sama, sararin samaniya, samar da makamashin nukiliya, masana'antar soji, sarrafa tashar jiragen ruwa, shigar da wutar lantarki, sarrafa injina, masana'antar sinadarai, ginin jirgi, sufuri da sauransu.

Wutar lantarki
Wutar lantarki
Wutar lantarki
Gida
Gida
kibiya ta baya
kibiya ta gaba
Gostern Rigging
Gostern Rigging
Bude soket na simintin simintin gyaran kafa
Babu hoto

Taƙaitaccen gabatarwa: Waya soket ɗin igiya kayan aikin haɗawa ne wanda ya dace a ƙarshen majajjawar igiya. Ƙarshen ɗaya shi ne mazugi mai zurfi, ana amfani da shi don saka ƙarshen kebul, da kuma zuba fusion ɗin ledar, ɗayan ƙarshen kuma zoben ido ko cokali mai yatsa. Rigging yana nufin kayan aiki mai ƙarfi da ake amfani da shi don cimma...

Gida
Gida
kafuwar wutar lantarki
Babu hoto

Masana'antar makamashin nukiliya ta hada da masu samar da makamashin nukiliya, masu samar da kayan aiki, ƙirar wutar lantarki, binciken kimiyya, gini, shigarwa, samar da wutar lantarki, watsawa da rarrabawa da sauran masana'antu, waɗanda za a iya raba su zuwa sassa uku gwargwadon matsayinsu a cikin sarkar masana'antu: sama; tsaka-tsaki da ƙasa.

Gida
Gida
Halayen igiyar waya
Babu hoto

1 bakin karfe igiya waya iya canja wurin dogon nesa load. 2. Babban mahimmancin aminci mai ɗaukar nauyi, amintaccen amfani da abin dogaro. 3. Hasken nauyi, mai sauƙin ɗauka da jigilar kaya. 4. Mai iya jure nau'i daban-daban da nau'ikan nau'ikan daban-daban. 5. Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, ƙarfin gajiya da ƙarfin tasiri.

Gida
Gida
Tambayoyin da ake yawan yi
Zan iya samun odar samfur?

Ee, muna maraba da odar samfur don gwadawa da bincika inganci. Samfurori masu gauraya ana karɓa. 

Me game da lokacin jagora?

Samfurin yana buƙatar kwanaki 2-5, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 1-2 don yin oda fiye da ganga ɗaya.

Kuna da iyaka MOQ?

Low MOQ, 1PC don duba samfurin yana samuwa

Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?

Jirgin kasa da jigilar ruwa duka na iya samarwa. Lokacin jigilar kaya ya dogara da nisa.

Yadda za a ci gaba da oda?

Da farko bari mu san bukatunku ko aikace-aikacenku. 
Abu na biyu Muna ba ku ingantattun samfuran da farashi. 
Na uku muna kulla yarjejeniya idan komai ya tafi daidai. 
Na hudu Mun shirya samarwa.